Lịch thi đấu bóng đá các giải đấu hôm nay 9/11

Lịch thi đấu bóng đá của các giải đấu hôm nay được cập nhật mới nhất, chính xác nhất.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 9/11
Ngày giờTrận đấuTrực tiếp
 NGOẠI HẠNG ANH 2019/20 – VÒNG 12 
09/11 19:30Chelsea – Crystal PalaceK+PM
09/11 22:00Tottenham – Sheffield UtdK+PM
09/11 22:00Burnley – West HamK+1
09/11 22:00Newcastle – BournemouthK+NS
09/11 22:00Southampton – EvertonK+PC
10/11 00:30Leicester – ArsenalK+PM
 VĐQG TÂY BAN NHA 2019/20 – VÒNG 13 
09/11 19:00Alaves – ValladolidBĐTV, SSPORT
09/11 22:00Valencia – GranadaBĐTV, SSPORT
10/11 00:30Eibar – Real MadridTTTV, SSPORT
10/11 03:00Barcelona – Celta VigoBĐTV, SSPORT
 VĐQG ITALIA 2019/20 – VÒNG 12 
09/11 21:00Brescia – TorinoFPT Play
10/11 00:00Inter Milan – VeronaFPT Play
10/11 02:45Napoli – GenoaFPT Play
 VĐQG ĐỨC 2019/20 – VÒNG 11 
09/11 21:30Mainz 05 – Union BerlinFOX Sports
09/11 21:30Hertha Berlin – RB LeipzigFOX Sports 2
09/11 21:30Paderborn 07 – Augsburg 
09/11 21:30Schalke 04 – DusseldorfFOX Sports 3
10/11 00:30Bayern Munich – DortmundFOX Sports 2
 VĐQG PHÁP 2019/20 – VÒNG 13 
09/11 23:30Brest – PSGSSPORT 2
10/11 02:00Lille – MetzSSPORT 2
10/11 02:00Monaco – Dijon 
10/11 02:00Reims – Angers 
10/11 02:00Strasbourg – Nimes 
 VĐQG HÀ LAN 2019/20 – VÒNG 13 
10/11 00:30Heerenveen – Sparta RotterdamBĐTV
10/11 01:45Fortuna Sittard – Den Haag 
10/11 02:45Heracles – VVV Venlo 
 VĐQG BỒ ĐÀO NHA 2019/20 – VÒNG 11 
09/11 22:30Rio Ave – Setubal 
10/11 01:00Santa Clara – Benfica 
10/11 03:30Famalicao – Moreirense 
 VĐQG NGA 2019/20 – VÒNG 16 
09/11 18:00Rubin Kazan – Dinamo Moscow 
09/11 20:30Rostov – Spartak Tambov 
09/11 23:00Spartak Moscow – Kryliya Sovetov 
 VĐQG BỈ 2019/20 – VÒNG 15 
10/11 00:00Charleroi – Eupen 
10/11 02:00Cercle Brugge – Sint Truiden 
10/11 02:00Kortrijk – Red Star Waasland 
10/11 02:30Oostende – Mouscron Peruwelz 
 HẠNG NHẤT ANH 2019/20 – VÒNG 16 
09/11 19:30Nottingham Forest – DerbyTTTT HD
09/11 22:00Barnsley – Stoke 
09/11 22:00Birmingham – Fulham 
09/11 22:00Millwall – Charlton 
09/11 22:00Hull City – West Brom 
09/11 22:00Leeds United – Blackburn 
09/11 22:00Preston – HuddersfieldTTTV
09/11 22:00QPR – Middlesbrough 
09/11 22:00Reading – Luton Town 
09/11 22:00Sheffield Wednesday – Swansea 
09/11 22:00Wigan – Brentford 
 VĐQG ARGENTINA 2019/20 – VÒNG 13 
10/11 01:30Lanus – Banfield 
10/11 03:45San Lorenzo – Argentinos Jrs 
10/11 06:00Godoy Cruz – Independiente 
 VĐQG BRAZIL 2019 – VÒNG 32 
10/11 03:00Goias – Santos 
10/11 05:00Palmeiras – Corinthians 
 COPA SUDAMERICANA 2019 – CHUNG KẾT 
10/11 03:30Colon (Argentina) – Independiente Jose (Ecuador) 
 AFC CHAMPIONS LEAGUE 2019 – CHUNG KẾT 
09/11 23:30Al Hilal (Saudi Arabia) – Urawa (Nhật Bản)FOX Sports 3